Innlent

74 nemendur í Hveragerði í sóttkví eftir smit í skólanum

Atli Ísleifsson skrifar
Grunnskólinn í Hveragerði.
Grunnskólinn í Hveragerði. Hveragerðisbær

Alls eru 74 nemendur og átta starfsmenn Grunnskólans í Hveragerði nú komnir í sóttkví eftir að kennari við skólann greindist með Covid-19 í gær.

RÚV segir frá þessi og að kennarinn hafi verið nýkominn í sóttkví þegar hann greindist. Nemendurnir eru í sjöunda til tíunda bekk skólans.

Haft er eftir Sævari Þór Helgasyni skólastjóra að fjarkennslu í einhverri mynd verði komið á fyrir þá nemendur sem ekki verða í skólanum næstu daga.

Greint var frá því að kennari hafi smitast af Covid-19 á heimasíðu skólans í gærkvöldi.Athugið. Vísir hvetur lesendur til að skiptast á skoðunum. Allar athugasemdir eru á ábyrgð þeirra er þær rita. Lesendur skulu halda sig við málefnalega og hófstillta umræðu og áskilur Vísir sér rétt til að fjarlægja ummæli og/eða umræðu sem fer út fyrir þau mörk. Vísir mun loka á aðgang þeirra sem tjá sig ekki undir eigin nafni eða gerast ítrekað brotlegir við ofangreindar umgengnisreglur.

Fleiri fréttir

Sjá meira


Velkomin á Vísi. Þessi vefur notar vafrakökur. Sjá nánar.