Innlent

Þau bjóða fram krafta sína í Suð­vestur­kjör­dæmi

Atli Ísleifsson skrifar
Helstu nágrannasveitarfélög höfuðborgarinnar tilheyra Suðvesturkjördæmi.
Helstu nágrannasveitarfélög höfuðborgarinnar tilheyra Suðvesturkjördæmi. Vísir

Tíu flokkar bjóða fram til Alþingis í Suðvesturkjördæmi að þessu sinni og eru í heildina 260 manns á listum flokkanna. Listana í heild má sjá hér að neðan.

Suðvesturkjördæmi, eða Kraginn, er fjölmennasta kjördæmi landsins, en alls eru 73.729 manns á kjörskrá í kjördæminu eða um 29 prósent kjósenda. Í kjördæminu eru ellefu kjördæmissæti og tvö jöfnunarsæti.

Svona greiddu kjósendur í Suðvesturkjördæmi í Alþingiskosningunum 2017.

Björt framtíð (A), Framsóknarflokkurinn (B), Viðreisn (C), Sjálfstæðisflokkurinn (D), Flokkur fólksins (F), Miðflokkurinn (M), Píratar (P), Alþýðufylkingin (R), Samfylkingin (S) og Vinstri græn (V).

Að morgni 29. október 2017, daginn eftir kosningar, var ljóst að þessir myndu sitja á þingi fyrir Suðvesturkjördæmi.

Að neðan má sjá framboðslista þeirra flokka sem bjóða fram í Suðvesturkjördæmi í kosningunum sem fram fara laugardaginn 25. september næstkomandi.

Willum Þór Þórsson, Ágúst Bjarni Garðarsson, Anna Karen Svövudóttir.

Framsóknarflokkurinn (B): 

  1. Willum Þór Þórsson, þingmaður, Kópavogi
  2. Ágúst Bjarni Garðarsson, formaður bæjarráðs Hafnarfjarðar, Hafnarfirði
  3. Anna Karen Svövudóttir, þýðandi, Hafnarfirði
  4. Kristín Hermannsdóttir, háskólanemi, Kópavogi
  5. Ívar Atli Sigurjónsson, flugmaður, Kópavogi
  6. Svandís Dóra Einarsdóttir, leikkona, Kópavogi
  7. Ómar Stefánsson, forstöðumaður, Kópavogi
  8. Halla Karen Kristjánsdóttir, íþróttakennari, Mosfellsbæ
  9. Baldur Þór Baldvinsson, eldri borgari, Kópavogi
  10. Margrét Vala Marteinsdóttir, forstöðukona, Hafnarfirði
  11. Valdimar Víðisson, skólastjóri, Hafnarfirði
  12. Hjördís Guðný Guðmundsdóttir, deildarstjóri, Garðabæ
  13. Einar Gunnarsson, stjórnmálafræðingur, Kópavogi
  14. Þorbjörg Sólbjartsdóttir, grunnskóla- og íþróttakennari, Mosfellsbæ
  15. Árni Rúnar Árnason, tækjamaður, Hafnarfirði
  16. Dóra Sigurðardóttir, hjúkrunarfræðingur, Seltjarnarnesi
  17. Páll Marís Pálsson, háskólanemi, Kópavogi
  18. Björg Baldursdóttir, skólastjóri, Kópavogi
  19. Sigurjón Örn Þórsson, framkvæmdastjóri, Kópavogi
  20. Tinna Rún Davíðsdóttir, verslunareigandi, Garðabæ
  21. Einar Sveinbjörnsson, veðurfræðingur, Garðabæ
  22. Helga Björk Jónsdóttir, djákni, Garðabæ
  23. Einar Gunnar Bollason, fyrrv. framkvæmdastjóri, Kópavogi
  24. Hildur Helga Gísladóttir, fyrrv. framkvæmdastjóri Kvenfélagasambands Íslands, Hafnarfirði
  25. Birkir Jón Jónsson, formaður bæjarráðs Kópavogs, Kópavogi
  26. Eygló Þóra Harðardóttir, fyrrv. alþingismaður og ráðherra, Mosfellsbæ
Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir, Sigmar Guðmundsson, Elín Anna Gísladóttir.

Viðreisn (C): 

  1. Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir, formaður Viðreisnar, Hafnarfirði
  2. Sigmar Guðmundsson, fjölmiðlamaður, Reykjavík
  3. Elín Anna Gísladóttir, verkfræðingur, Mosfellsbæ
  4. Thomas Möller, verkfræðingur og ráðgjafi, Garðabæ
  5. Ástrós Rut Sigurðardóttir, þjónustufulltrúi, Selfossi
  6. Rafn Helgason, umhverfis- og auðlindafræðingur, Garðabæ
  7. Ásta Sóllilja Sigurbjörnsdóttir, lögmaður, Kópavogi
  8. Jón Ingi Hákonarson, bæjarfulltrúi, Hafnarfirði
  9. Sigrún Jónsdóttir, flugfreyja, Hafnarfirði
  10. Guðlaugur Kristmundsson, þjálfari, Garðabæ
  11. Kristín Pétursdóttir, sjálfstætt starfandi ráðgjafi, Hafnarfirði
  12. Ívar Lilliendahl, læknir, Reykjavík
  13. Kristjana Þorbjörg Jónsdóttir, sölufulltrúi, Hafnarfirði
  14. Hermundur Sigurðsson, raffræðingur, Hafnarfirði
  15. Soumia I. Georgsdóttir, framkvæmdastjóri, Kópavogi
  16. Þórólfur Heiðar Þorsteinsson, lögmaður, Kópavogi
  17. Sigríður Sía Þórðardóttir, forstöðumaður, Kópavogi
  18. Jón Gunnarsson, háskólanemi, Garðabæ
  19. Auðbjörg Ólafsdóttir, yfirmaður samskipta, Hafnarfirði
  20. Páll Árni Jónsson, stjórnarformaður, Seltjarnarnesi
  21. Karólína Helga Símonardóttir, framhaldsskólakennari, Hafnarfirði
  22. Magnús Ingibergsson, húsasmíðameistari, Mosfellsbæ
  23. Þórey S. Þórisdóttir, doktorsnemi, Hafnarfirði
  24. Eyþór Eðvarðsson, ráðgjafi, Garðabæ
  25. Theodóra S Þorsteinsdóttir, fyrrv. alþingismaður, Kópavogi
  26. Þorsteinn Pálsson, fyrrv. ráðherra, Reykjavík
Bjarni Benediktsson, Jón Gunnarsson, Bryndís Haraldsdóttir

Sjálfstæðisflokkurinn (D): 

  1. Bjarni Benediktsson, fjármála- og efnahagsráðherra, Garðabæ
  2. Jón Gunnarsson, alþingismaður, Kópavogi
  3. Bryndís Haraldsdóttir, alþingismaður, Mosfellsbæ
  4. Óli Björn Kárason, alþingismaður, Seltjarnarnesi
  5. Arnar Þór Jónsson, héraðsdómari, Garðabæ
  6. Sigþrúður Ármann, framkvæmdastjóri, Garðabæ
  7. Kristín María Thoroddsen, bæjarfulltrúi, Hafnarfirði
  8. Guðbjörg Oddný Jónasdóttir, samskiptastjóri, Hafnarfirði
  9. Bergur Þorri Benjamínsson, formaður Sjálfsbjargar, Kópavogi
  10. Hannes Þórður Þorvaldsson, lyfjafræðingur, Kópavogi
  11. Halla Sigrún Mathiesen, formaður SUS, Hafnarfirði
  12. Gísli Eyjólfsson, knattspyrnumaður og þroskaþjálfi, Kópavogi
  13. Sigríður Heimisdóttir, iðnhönnuður, Seltjarnarnesi
  14. Halla Karí Hjaltested, verkefnastjóri, Kópavogi
  15. Jana Katrín Knútsdóttir, hjúkrunarfræðingur, Mosfellsbæ
  16. Dragoslav Stojanovic, húsvörður, Kópavogi
  17. Inga Þóra Pálsdóttir, laganemi við HÍ, Seltjarnarnesi
  18. Guðfinnur Sigurvinsson, stjórnsýslufræðingur, Garðabæ
  19. Guðmundur Ingi Rúnarsson, lögreglumaður, Mosfellsbæ
  20. Sólon Guðmundsson, flugmaður, Hafnarfirði
  21. Helga Möller, tónlistarmaður, Mosfellsbæ
  22. Kristján Jónas Svavarsson, stálvirkjasmíðameistari, Hafnarfirði
  23. Björgvin Elvar Björgvinsson, málarameistari, Mosfellsbæ
  24. Petrea Ingibjörg Jónsdóttir, fyrrv. skrifstofustjóri, Seltjarnarnesi
  25. Ingimar Sigurðsson, vátryggingaráðgjafi, Seltjarnarnesi
  26. Laufey Jóhannsdóttir, leiðsögumaður, Garðabæ
Guðmundur Ingi Kristinsson, Jónína Björk Óskarsdóttir, Sigurður Tyrfingsson.

Flokkur fólksins (F): 

  1. Guðmundur Ingi Kristinsson, alþingismaður, Kópavogi
  2. Jónína Björk Óskarsdóttir, skrifstofustjóri, Kópavogi
  3. Sigurður Tyrfingsson, löggiltur fasteignasali og húsasmíðameistari, Kópavogi
  4. Þóra Gunnlaug Briem, tölvunarfræðingur, Kópavogi
  5. Stefanía Hinriksdóttir, bifvéla- og bifhjólavirki, Reykjavík
  6. Ósk Matthíasdóttir, förðunarfræðingur, Hafnarfirði
  7. Hafþór Rúnar Gestsson, prófdómari, Garðabæ
  8. Magnús Bjarnarson, lífeyrisþegi, Garðabæ
  9. Bjarni Steinarsson, körfubílstjóri, Hafnarfirði
  10. Páll Þ. Ó. Hillers, framkvæmdastjóri, Garðabæ
  11. Davíð Örn Guðmundsson, móttökustjóri, Reykjavík
  12. Einar Magnússon, rafvirki, Reykjavík
  13. Gunnar Þór Þórhallsson, vélfræðingur, Reykjavík
  14. Heiða Leifsdóttir, huglistamaður, Kópavogi
  15. Karl Hjartarson, varðstjóri, lögreglumaður, Kópavogi
  16. Erla Magnúsdóttir, fyrrv. sundlaugarvörður, Hafnarfirði
  17. Vilborg Reynisdóttir, starfsmaður í félagsstarfi eldri borgara, Hafnarfirði
  18. Guðni Karl Harðarson, öryrki, Kópavogi
  19. Margrét G. Sveinbjörnsdóttir, skólaliði, Hafnarfirði
  20. Andrea Kristjana Sigurðardóttir, atvinnulaus, Hafnarfirði
  21. Katrín Gerður Júlíusdóttir, öryrki, Hafnarfirði
  22. Kolbeinn Sigurðsson, framkvæmdastjóri, Hafnarfirði
  23. Guðmundur Ingi Guðmundsson, sölumaður, Kópavogi
  24. Ragnheiður Hrefna Gunnarsdóttir, sjúkraliði, Kópavogi
  25. Baldur Freyr Guðmundsson, öryrki, Kópavogi
  26. Jón Númi Ástvaldsson, öryrki, Hafnarfirði
María Pétursdóttir, Þór Saari, Agnieszka Sokolowska.

Sósíalistaflokkurinn (J): 

  1. María Pétursdóttir, myndlistarkona og öryrki, Kópavogi
  2. Þór Saari, hagfræðingur, Álftanesi
  3. Agnieszka Sokolowska, bókavörður, Hafnarfirði
  4. Luciano Domingues Dutra, þýðandi, Seltjarnarnesi
  5. Ester Bíbí Ásgeirsdóttir, tónlistarmaður og kvikmyndagerðarkona, Hafnarfirði
  6. Hörður Svavarsson, leikskólastjóri, Hafnarfirði
  7. Nanna Hlín Halldórsdóttir, nýdoktor, Reykjavík
  8. Sæþór Benjamín Randalsson, matráður, Kópavogi
  9. Ingibjörg Ýr Jóhannsdóttir, rannsóknarlögreglumaður og stjórnsýslufræðingur, Kópavogi
  10. Tómas Atli Ponzi, garðyrkjubóndi, Reykjavík
  11. Sara Stef. Hildardóttir, upplýsingafræðingur, Kópavogi
  12. Agni Freyr Arnarson Kuzminov, námsmaður, Seltjarnarnesi
  13. Zuzanna Elvira Korpak, námsmaður, Hafnarfirði
  14. Sigurður Hergeir Einarsson, vélvirki, Hafnarfirði
  15. Silja Rún Högnadóttir, myndlistarnemi, Mosfellsbæ
  16. Alexey Matveev, skólaliði, Kópavogi
  17. Freyja Sól Pálsdóttir, vaktstjóri, Reykjavík
  18. Arnlaugur Samúel Arnþórsson, garðyrkjumaður, Kópavogi
  19. Kolbrún Valvesdóttir, starfsmaður í heimaþjónustu, Kópavogi
  20. Baldvin Björgvinsson, framhaldsskólakennari, Kópavogi
  21. Elsa Björk Harðardóttir, grunnskólakennari og öryrki, Reykjavík
  22. Jón Hallur Haraldsson, forritari, Hafnarfirði
  23. Brynhildur Yrsa Valkyrja Guðmundsdóttir, leikskólakennari, Hafnarfirði
  24. Gísli Pálsson, mannfræðiprófessor, Seltjarnarnesi
  25. Erling Smith, tæknifræðingur og öryrki, Mosfellsbæ
  26. Sylviane Lecoultre, iðjuþjálfi, Seltjarnarnesi
Karl Gauti Hjaltason, Nanna Margrét Gunnlaugsdóttir, Brynjólfur Þorkell Brynjólfsson.

Miðflokkurinn (M): 

  1. Karl Gauti Hjaltason, alþingismaður, Kópavogi
  2. Nanna Margrét Gunnlaugsdóttir, framkvæmdastjóri, Garðabæ
  3. Brynjólfur Þorkell Brynjólfsson, aðstoðarbyggingastjóri og nemi, Kópavogi
  4. Arnhildur Ásdís Kolbeins, fjármálastjóri, Hafnarfirði
  5. Sveinn Óskar Sigurðsson, bæjarfulltrúi, Mosfellsbæ
  6. Hafliði Ingason, sölustjóri, Hafnarfirði
  7. Elías Leví Elíasson, nemi, Mosfellsbæ
  8. Íris Kristina Óttarsdóttir, markaðsfræðingur, Garðabæ
  9. Þórunn Magnea Jónsdóttir, viðskiptafræðingur, Mosfellsbæ
  10. Brynjar Vignir Sigurjónsson, nemi, Mosfellsbæ
  11. Haraldur Anton Haraldsson, kennari, Kópavogi
  12. Kolbeinn Helgi Kristjánsson, fangavörður, Mosfellsbæ
  13. Jón Kristján Brynjarsson, ellilífeyrisþegi, Garðabæ
  14. Þorleifur Andri Harðarson, bílstjóri, Mosfellsbæ
  15. Katrín Eliza Bernhöft, viðskiptafræðingur, Kópavogi
  16. Elena Alda Árnason, viðskiptafræðingur, Garðabæ
  17. Valborg Anna Ólafsdóttir, skrifstofukona og nemi, Mosfellsbæ
  18. Ragnheiður Brynjólfsdóttir, athafnakona, Kópavogi
  19. Bryndís Þorsteinsdóttir, framkvæmdastjóri, Garðabæ
  20. Smári Guðmundsson, vélstjóri, Seltjarnarnesi
  21. Ásbjörn Garðar Baldursson, raffræðingur, Kópavogi
  22. Örn Björnsson, fyrrv. útibússtjóri, Seltjarnarnesi
  23. Aðalsteinn J. Magnússon, kennari, Garðabæ
  24. Alexandra Einarsdóttir, sérfræðingur, Hafnarfirði
  25. Sigrún Aspelund, ellilífeyrisþegi, Garðabæ
  26. Gunnar Bragi Sveinsson, alþingismaður, Reykjavík
Svanhvít Brynja Tómasdóttir, Ívar Örn Hauksson, Ingvi Arnar Halldórsson.

Frjálsyndi lýðræðisflokkurinn (O):

  1. Svanhvít Brynja Tómasdóttir, hönnuður, Reykjavík
  2. Ívar Örn Hauksson, lögfræðingur, Hafnarfirði
  3. Ingvi Arnar Halldórsson, upplýsingafræðingur, Seltjarnarnesi
  4. Ihtisham Ul Haq, matreiðslumaður, Kópavogi
  5. Júlía Gréta Pereira Hjaltadóttir, húsmóðir og öryrki, Reykjavík
  6. Grétar Franksson, vélfræðingur, Hafnarfirði
  7. Pétur Þór Guðjónsson, flugvirki, Reykjavík
  8. Bryndís Thorberg Guðmundsdóttir, bókari, Reykjavík
  9. Gunnar Karlsson, flugstjóri, Mosfellsbæ
  10. Andrés Guðmundsson, lagermaður, Reykjavík
  11. Hlíf Káradóttir, tónlistarkennari, Hafnarfirði
  12. Sólmundur Oddsson, kjötiðnaðarmeistari, Mosfellsbæ
  13. Guðrún Rósa Hauksdóttir, húsmóðir, Reykjavík
  14. Guðlaugur Jörundsson, múrari, Álftanesi
  15. Jón Viðar Edgarsson, prentari, Kópavogi
  16. Bjarni Ragnar Long Guðmundsson, eftirlaunaþegi, Hafnarfirði
  17. Gunnar Örn Sveinsson, verkamaður, Hafnarfirði
  18. Rebekka Aðalsteinsdóttir, eldri borgari, Hafnarfirði
  19. Ólöf Brynja Sveinsdóttir, húsmóðir, Hafnarfirði
  20. Berglind Kristín Long Bjarnadóttir, afgreiðslukona, Hafnarfirði
  21. Sveinþór Eiríksson, eftirlaunaþegi, Kópavogi
  22. Bylgja Sigurbjörnsdóttir Líndal, nemi, Hafnarfirði
  23. Ingjaldur Indriðason, eldri borgari, Garðabæ
  24. Gunnar Kristjánsson, veitingamaður, Kópavogi
  25. Hildur María Herbertsdóttir, BA í þýsku, Kópavogi
  26. Elísabet Guðjohnsen, eldri borgari, Garðabæ
Þórhildur Sunna Ævarsdóttir, Gísli Rafn Ólafsson, Eva Sjöfn Helgadóttir.

Píratar (P): 

  1. Þórhildur Sunna Ævarsdóttir, þingkona, Mosfellsbæ
  2. Gísli Rafn Ólafsson, hjálparstarfsmaður, Hafnarfirði
  3. Eva Sjöfn Helgadóttir, sálfræðingur, Kópavogi
  4. Indriði Ingi Stefánsson, tölvunarfræðingur, Kópavogi
  5. Greta Ósk Óskarsdóttir, bókmenntafræðingur, Garðabæ
  6. Lárus Vilhjálmsson, leikhússtjóri, Kjósarhreppi
  7. Bjartur Thorlacius, þróunarstjóri, Reykjavík
  8. Leifur Eysteinn Kristjánsson, rafvirki, Hafnarfirði
  9. Elísabet Ólafsdóttir, kennari, Reykjavík
  10. Claudia Ashanie Wilson, lögmaður, Reykjavík
  11. Elín Ýr Arnar Hafdísardóttir, þroskaþjálfi, Hafnarfirði
  12. Jón Svanur Jóhannsson, verkefnastjóri, Mosfellsbæ
  13. Salóme Mist Kristjánsdóttir, öryrki, Kópavogi
  14. Albert Svan Sigurðsson, umhverfislandfræðingur, Hafnarfirði
  15. Stefanía Lára Magnúsdóttir, framreiðslumeistari, Reykjavík
  16. Hjalti Björn Hrafnkelsson, stjórnmálafræðinemi, Selfossi
  17. Kristbjörn Gunnarsson, tölvunarfræðingur, Garðabæ
  18. Ragnheiður H. Eiríksdóttir Bjarman, geðhjúkrunarfræðingur, Hafnarfirði
  19. Haraldur Óli Gunnarsson, tæknimaður, Hafnarfirði
  20. Þröstur Jónasson, gagnasmali, Kópavogi
  21. Nargiza Salimova, nuddari, Mosfellsbæ
  22. Ögmundur Þorgrímsson, nemi, Kópavogi
  23. Hákon Jóhannesson, matvælafræðingur, Kópavogi
  24. Lára Guðrún Jóhönnudóttir, háskólanemi, Reykjavík
  25. Grímur R. Friðgeirsson, eftirlaunaþegi, Seltjarnarnesi
  26. Sigurbjörg Erla Egilsdóttir, bæjarfulltrúi, Kópavogi
Þórunn Sveinbjarnardóttir, Guðmundur Andri Thorsson Inga Björk Margrétar Bjarnadóttir.

Samfylkingin (S): 

  1. Þórunn Sveinbjarnardóttir, fyrrv. alþingismaður, ráðherra og fyrrv. formaður BHM, Garðabæ
  2. Guðmundur Andri Thorsson, alþingismaður og rithöfundur, Álftanesi
  3. Inga Björk Margrétar Bjarnad., listfræðingur og fötlunaraðgerðarsinni, Hafnarfirði
  4. Guðmundur Ari Sigurjónsson, tómstunda- og félagsmálafræðingur og bæjarfulltrúi á Seltjarnarnesi, Seltjarnarnesi
  5. Sólveig Skaftadóttir, alþjóðafræðingur og starfsmaður þingflokks Samfylkingarinnar, Kópavogi
  6. Óskar Steinn Jónínuson Ómarsson, deildarstjóri á leikskóla, Hafnarfirði
  7. Donata Honkowicz Bukowska, sérfræðingur í skólaþróunarteymi hjá mennta- og menningarmálaráðuneytinu, Kópavogi
  8. Árni Rúnar Þorvaldsson, grunnskólakennari, Hafnarfirði
  9. Gerður Pálsdóttir, þroskaþjálfi, Mosfellsbæ
  10. Arnar Ingi Ingason, tónlistarmaður, Reykjavík
  11. Sigurþóra Steinunn Bergsdóttir, framkvæmdastjóri Bergsins headspace, Seltjarnarnesi
  12. Sigurjón Gunnarsson, húsasmíðameistari, Álftanesi
  13. Ingibjörg Iða Auðunardóttir, íslenskunemi og forseti Ungra jafnaðarmanna í Garðabæ, Garðabæ
  14. Gylfi Ingvarsson, vélvirki og eldri borgari, Hafnarfirði
  15. Branddís Ásrún Snæfríðardóttir, meistaranemi í lögfræði, Mosfellsbæ
  16. Hörður Þorsteinsson, framkvæmdastjóri, Hafnarfirði
  17. Kristín Sævarsdóttir, vörustjóri, Kópavogi
  18. Kolbeinn Arnaldur Dalrymple, fjölmiðlamaður, Hafnarfirði
  19. Hildur Rós Guðbjargardóttir, kennaranemi og starfsmaður Hrafnistu, Hafnarfirði
  20. Hafsteinn Karlsson, skólastjóri, Kópavogi
  21. Margrét Tryggvadóttir, fyrrv. alþingismaður og rithöfundur, Kópavogi
  22. Magnús M Norðdahl, lögfræðingur ASÍ og fyrrv. alþingismaður, Kópavogi
  23. Dóra Hansen, innanhússarkitekt og kennari, Hafnarfirði
  24. Jónas Sigurðsson, fyrrv. bæjarfulltrúi í Mosfellsbæ, Mosfellsbæ
  25. Jóna Dóra Karlsdóttir, fyrrv. bæjarfulltrúi og forseti bæjarstjórnar í Hafnarfirði, Hafnarfirði
  26. Rannveig Guðmundsdóttir, fyrrv. alþingismaður og ráðherra, Kópavogi
Guðmundur Ingi Guðbrandsson, Una Hildardóttir, Ólafur Þór Gunnarsson.

Vinstri græn (V): 

  1. Guðmundur Ingi Guðbrandsson, umhverfis- og auðlindaráðherra, Reykjavík
  2. Una Hildardóttir, varaþingmaður og forseti Landssambands ungmennafélaga, Mosfellsbæ
  3. Ólafur Þór Gunnarsson, öldrunarlæknir og alþingismaður, Kópavogi
  4. Valgerður Bláklukka Fjölnisdóttir, þjóðfræðinemi, Hafnarfirði
  5. Þóra Elfa Björnsson, setjari og framhaldsskólakennari, Kópavogi
  6. Júlíus Andri Þórðarson, stuðningsfulltrúi og háskólanemi, Hafnarfirði
  7. Bjarki Bjarnason, rithöfundur og forseti bæjarstjórnar Mosfellsbæjar, Mosfellsbæ
  8. Elín Björk Jónasdóttir, veðurfræðingur, Reykjavík
  9. Fjölnir Sæmundsson, lögregluvarðstjóri og formaður Landssambands lögreglumanna, Hafnarfirði
  10. Anna Þorsteinsdóttir, þjóðgarðsvörður í Vatnajökulsþjóðgarði, Skútustaðahreppi
  11. Sigurður Loftur Thorlacius, umhverfisverkfræðingur, Reykjavík
  12. Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir, sérkennari og fyrrv. bæjarstjóri í Hafnarfirði, Hafnarfirði
  13. Árni Matthíasson, netstjóri mbl.is, rithöfundur og stjórnarmaður í Kvennaathvarfinu, Hafnarfirði
  14. Birte Harksen, leikskólakennari, handhafi Íslensku menntaverðlaunanna 2021, Kópavogi
  15. Gunnar Kvaran, sellóleikari, Seltjarnarnesi
  16. Elva Dögg Ásudóttir og Kristinsdóttir, lögfræðingur og myndlistarkona, Hafnarfirði
  17. Sigurbjörn Hjaltason, bóndi, Kjósarhreppi
  18. Elsa Sigríður Þorvaldsdóttir, iðjuþjálfi, Hafnarfirði
  19. Ingvar Arnarson, bæjarfulltrúi í Garðabæ og framhaldsskólakennari, Garðabæ
  20. Anna Ólafsdóttir Björnsson, fyrrv. þingkona Samtaka um kvennalista, tölvunar- og sagnfræðingur, Álftanesi
  21. Einar Ólafsson, bókavörður á eftirlaunum og rithöfundur, Kópavogi
  22. Ragnheiður Júlía Ragnarsdóttir, deildarstjóri í leikskóla, Kópavogi
  23. Gestur Svavarsson, upplýsingatækniráðgjafi, Hafnarfirði
  24. Aldís Aðalbjarnardóttir, kennari og leiðsögumaður, Kópavogi
  25. Einar Bergmundur Þorgerðarson Bóasson, hugbúnaðarsérfræðingur, Kópavogi
  26. Þuríður Backman, lífeyrisþegi, hjúkrunarfræðingur og fyrrv. alþingismaður, Kópavogi

Tengdar fréttir



Athugið. Vísir hvetur lesendur til að skiptast á skoðunum. Allar athugasemdir eru á ábyrgð þeirra er þær rita. Lesendur skulu halda sig við málefnalega og hófstillta umræðu og áskilur Vísir sér rétt til að fjarlægja ummæli og/eða umræðu sem fer út fyrir þau mörk. Vísir mun loka á aðgang þeirra sem tjá sig ekki undir eigin nafni eða gerast ítrekað brotlegir við ofangreindar umgengnisreglur.

Fleiri fréttir

Sjá meira


Velkomin á Vísi. Þessi vefur notar vafrakökur. Sjá nánar.