Innlent

Allir frambjóðendur í Reykjavík Norður

Birgir Olgeirsson skrifar
220 eru í framboði fyrir 10 flokka í Reykjavík Norður.
220 eru í framboði fyrir 10 flokka í Reykjavík Norður. Vísir/Anton Brink

Tvö hundruð og tuttugu eru í framboði fyrir tíu flokka í Reykjavíkurkjördæmi Norður. Um er að ræða Bjarta framtíð (A), Framsóknarflokkinn (B), Viðreisn (C), Sjálfstæðisflokkinn (D), Flokk fólksins (F), Pírata (P), Alþýðufylkinguna (R), Samfylkinguna (S), Dögun (T) og Vinstri græn (V).

Hér fyrir neðan má finna nöfn allra frambjóðenda og flokka í kjördæminu eins og þau birtust í auglýsingu landskjörstjórnar í fjölmiðlum fyrir alþingiskosningarnar 29. október næstkomandi.

Sjá einnig: Kjördæmapot Vísis fyrir Reykjavík

A – listi Bjartrar framtíðar:

1. Björt Ólafsdóttir,
kt. 020383-4969, þingmaður, Hvassaleiti 147, Reykjavík.
2. Sigrún Gunnarsdóttir,
kt. 160560-3479, dósent, Aflagranda 34, Reykjavík.
3. Starri Reynisson,
kt. 060795-2669, laganemi, Njálsgötu 8c, Reykjavík.
4. Sunna Jóhannsdóttir,
kt. 150274-5089, viðskiptafræðingur, Þrastanesi 20, Garðabæ.
5. Ólöf Hugrún Valdimarsdóttir,
kt. 271282-5599, verkefnastjóri, Vallargerði 39, Kópavogi.
6. Steinþór Helgi Arnsteinsson,
kt. 310384-2759, viðburðastjóri, Bárugötu 9, Reykjavík.
7. Akeem Richard Oppong,
kt. 010671-2219, ráðgjafi, Þórufelli 2, Reykjavík.
8. Diljá Ámundadóttir,
kt. 060479-5429, framkvæmdastjóri, Austurbrún 2, Reykjavík.
9. Kristinn Þorri Þrastarson,
kt. 300989-3149, tölvunarfræðinemi, Hávallagötu 13, Reykjavík.
10. Gestur Guðjónsson,
kt. 300672-5669, verkfræðingur, Grettisgötu 67, Reykjavík.
11. Nína Dögg Filippusdóttir,
kt. 250274-5059, leikkona, Nesvegi 103, Seltjarnarnesi.
12. Karl Sigurðsson,
kt. 240773-4309, tölvunarfræðingur og tónlistarmaður, Ránargötu 2, Reykjavík.
13. Elvar Örn Arason,
kt. 150972-3619, stjórnsýslufræðingur, Drápuhlíð 9, Reykjavík.
14. Sigurður Eggertsson,
kt. 100382-4829, gleðigjafi, Fjölnisvegi 13, Reykjavík.
15. Eldar Ástþórsson,
kt. 290577-5519, upplýsingafulltrúi, Ránargötu 42, Reykjavík.
16. Páll Hjaltason,
kt. 070859-2119, arkitekt, Gnitanesi 10, Reykjavík.
17. Hulda Proppé,
kt. 230171-5219, mannfræðingur, Sólvallagötu 29, Reykjavík.
18. Finnbjörn Benónýsson,
kt. 201087-3179, nemi, Löngubrekku 15, Kópavogi.
19. Sigurbjörg Birgisdóttir,
kt. 041282-5099, verkefnastjóri, Reynimel 44, Reykjavík.
20. Harpa Rut Hilmarsdóttir,
kt. 020470-5699, verkefnastjóri barnamenningar, Bugðulæk 13, Reykjavík.
21. Gígja Hilmarsdóttir,
kt. 250291-2729, viðskiptafræðingur, Suðurgötu 15, Hafnarfirði.
22. Einar Örn Benediktsson,
kt. 291062-6529, ráðgjafi, Bakkastöðum 117, Reykjavík.

B – listi Framsóknarflokks:
1. Karl Garðarsson,
kt. 020760-2739, alþingismaður, Lundi 88, Kópavogi.
2. Lárus Sigurður Lárusson,
kt. 220876-4979, héraðsdómslögmaður, Langholtsvegi 97, Reykjavík.
3. Sævar Þór Jónsson,
kt. 050578-3649, héraðsdómslögmaður, Langholtsvegi 97, Reykjavík.
4. Ingveldur Sæmundsdóttir,
kt. 080470-5769, aðstoðarmaður ráðherra, Brekkubæ 40, Reykjavík.
5. Steinunn Anna Baldvinsdóttir,
kt. 040891-2429, æskulýðsfulltrúi, Ystaseli 23, Reykjavík.
6. Sigríður Nanna Jónsdóttir,
kt. 151071-5899, flugfreyja, Bjarmalandi 18, Reykjavík.
7. Kristján Hall,
kt. 200846-3039, skrifstofumaður, Langholtsvegi 160, Reykjavík.
8. Kristín Pálsdóttir,
kt. 021263-4359, prestur, Hvammsgerði 12, Reykjavík.
9. Ásgeir Harðarson,
kt. 190458-6019, ráðgjafi, Hamravík 46, Reykjavík.
10. Kristinn Jónsson,
kt. 090848-3999, rekstrarfræðingur, Grandavegi 47, Reykjavík.
11. Guðrún Sigríður Briem,
kt. 040364-3079, húsmóðir, Kistuholti 15, Selfossi.
12. Eiríkur Benedikt Ragnarsson,
kt. 110773-4049, lögfræðingur, Rauðavaði 17, Reykjavík.
13. Þóra Þorleifsdóttir,
kt. 230427-4539, húsmóðir, Sóltúni 2, Reykjavík.
14. Brandur Gíslason,
kt. 151244-2039, skrúðgarðyrkjumeistari, Borgarheiði 13v, Hveragerði.
15. Elín Helga Magnúsdóttir,
kt. 160963-4099, bókari, Laufrima 20, Reykjavík.
16. Stefán Þór Björnsson,
kt. 140773-4259, viðskiptafræðingur, Bakkagerði 2, Reykjavík.
17. Fannar Sigurðsson,
kt. 130875-4679, borari, Langholtsvegi 163b, Reykjavík.
18. Snjólfur F. Kristbergsson,
kt. 040540-4829, vélstjóri, Starengi 26, Reykjavík.
19. Hilmar Þorkelsson,
kt. 170658-6559, lagerstjóri, Næfurási 17, Reykjavík.
20. Áslaug Brynjólfsdóttir,
kt. 131132-4849, fyrrv. fræðslustjóri, Suðurlandsbraut 62, Reykjavík.
21. Sigrún Sturludóttir,
kt. 180429-4179, húsmóðir, Árskógum 6, Reykjavík.
22. Frosti Sigurjónsson,
kt. 191262-2479, alþingismaður, Haðalandi 21, Reykjavík.

C – listi Viðreisnar:
1. Þorsteinn Víglundsson,
kt. 221169-5739, stjórnmálafræðingur, Stórakri 9, Garðabæ.
2. Þorbjörg Sigríður Gunnlaugsdóttir,
kt. 230578-5089, lögfræðingur, Rauðagerði 62, Reykjavík.
3. Páll Rafnar Þorsteinsson,
kt. 280577-3409, heimspekingur, Garðastræti 16, Reykjavík.
4. Birna Hafstein,
kt. 250172-5839, leikari, Njörvasundi 12, Reykjavík.
5. Héðinn Svarfdal Björnsson,
kt. 151274-4989, félagssálfræðingur, Mosgerði 10, Reykjavík.
6. Hilda H. Cortez,
kt. 140778-4949, heilsuhagfræðingur, Hvammsgerði 6, Reykjavík.
7. Gunnar Björnsson,
kt. 230967-3939, forseti Skáksambandsins, Vesturbergi 14, Reykjavík.
8. Þórunn Anna Erhardsdóttir,
kt. 280557-3669, skrifstofustjóri, Einimel 12, Reykjavík.
9. Andri Guðmundsson,
kt. 140890-2439, vörustjóri, Mánagötu 10, Reykjavík.
10. Tinna Traustadóttir,
kt. 030474-4149, lyfjafræðingur, Kjalarlandi 28, Reykjavík.
11. Stefán Máni Sigþórsson,
kt. 030670-5079, rithöfundur, Meistaravöllum 17, Reykjavík.
12. Elísabet Þórðardóttir,
kt. 030979-4009, organisti og tónlistarkennari, Bólstaðarhlíð 40, Reykjavík.
13. Sigurður Kristjánsson,
kt. 230255-4239, barnalæknir, Logafold 30, Reykjavík.
14. Ragnheiður Kr. Finnbogadóttir,
kt. 190291-2869, háskólanemi, Eggertsgötu 24, Reykjavík.
15. Höskuldur Einarsson,
kt. 030166-3459, kerfisfræðingur, Mánatúni 15, Reykjavík.
16. Karen Briem,
kt. 110583-4949, hönnuður, Rekagranda 5, Reykjavík.
17. Ari Jónsson,
kt. 250256-3969, rafvirkjameistari og rafhönnuður, Ljósuvík 1, Reykjavík.
18. Margrét Kaldalóns Jónsdóttir,
kt. 251055-5219, félagsráðgjafi og stjórnsýslufræðingur, Básbryggju 25, Reykjavík.
19. Jakob R. Möller,
kt. 071140-2619, hæstaréttarlögmaður, Maríubaugi 17, Reykjavík.
20. Guðrún Ragnarsdóttir Briem,
kt. 120950-3989, félagsfræðingur, Selvogsgrunni 15, Reykjavík.
21. Ívar Már Jónsson,
kt. 280265-3309, rafmagnsverkfræðingur, Efstasundi 20, Reykjavík.
22. Sólrún Jensdóttir,
kt. 220740-2349, sagnfræðingur, Hellulandi 10, Reykjavík.

D – listi Sjálfstæðisflokks:
1. Guðlaugur Þór Þórðarson,
kt. 191267-5759, alþingismaður, Logafold 48, Reykjavík.
2. Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir,
kt. 301190-2209, laganemi, Stakkholti 4b, Reykjavík.
3. Birgir Ármannsson,
kt. 120668-2939, alþingismaður, Drafnarstíg 2a, Reykjavík.
4. Albert Guðmundsson,
kt. 210291-2299, laganemi, Ásvallagötu 55, Reykjavík.
5. Herdís Anna Þorvaldsdóttir,
kt. 021074-3309, framkvæmdastjóri, Hverafold 40, Reykjavík.
6. Jón Ragnar Ríkarðsson,
kt. 280865-4359, sjómaður, Dalhúsum 19, Reykjavík.
7. Lilja Birgisdóttir,
kt. 240177-3749, viðskiptafræðingur, Hverafold 25, Reykjavík.
8. Inga María Árnadóttir,
kt. 020891-3279, hjúkrunarfræðingur, Asparfelli 6, Reykjavík.
9. Ingibjörg Guðmundsdóttir,
kt. 201168-5549, kennsluráðgjafi, Heiðargerði 120, Reykjavík.
10. Gunnar Björn Gunnarsson,
kt. 311069-3489, framkvæmdastjóri, Hléskógum 19, Reykjavík.
11. Elsa Björk Valsdóttir,
kt. 131069-5889, læknir, Sunnuvegi 21, Reykjavík.
12. Ásta V. Roth,
kt. 270371-3299, skólastjóri, Hverafold 128, Reykjavík.
13. Jónas Jón Hallsson,
kt. 011046-3129, dagforeldri, Funafold 11, Reykjavík.
14. Þórdís Pálsdóttir,
kt. 040368-3459, grunnskólakennari, Frostafold 61, Reykjavík.
15. Jóhann Jóhannsson,
kt. 280761-3629, bílstjóri, Ljósheimum 16, Reykjavík.
16. Grazyna María Okuniewska,
kt. 100765-2689, hjúkrunarfræðingur, Þórðarsveig 6, Reykjavík.
17. Sigurður Þór Gunnlaugsson,
kt. 260281-5939, afgreiðslumaður, Grettisgötu 32, Reykjavík.
18. Marta María Ástbjörnsdóttir,
kt. 030469-4379, sálfræðingur, Sólvallagötu 32a, Reykjavík.
19. Árni Árnason,
kt. 070274-3029, stjórnmálafræðingur, Bláhömrum 2, Reykjavík.
20. Margrét Kristín Sigurðardóttir,
kt. 270331-3869, viðskiptafræðingur, Laugarásvegi 12, Reykjavík.
21. Sigurður Bjarnason,
kt. 101140-2109, tannlæknir, Kristnibraut 89, Reykjavík.
22. Sigríður Ragna Sigurðardóttir,
kt. 250943-4239, kennari, Skildinganesi 48, Reykjavík.

F – listi Flokks fólksins:
1. Magnús Þór Hafsteinsson,
kt. 290564-5579, ritstjóri, rithöfundur og fyrrv. alþingismaður, Stangarholti 5, Reykjavík.
2. Þollý Rósmundsdóttir,
kt. 231065-4239, tónlistarkona, Akraseli 12, Reykjavík.
3. Baldur Vignir Karlsson,
kt. 150479-3209, verkefnastjóri, Vesturgötu 75, Reykjavík.
4. Sveinn Guðjónsson,
kt. 040747-3469, blaðamaður, Rauðalæk 65, Reykjavík.
5. Sólveig Guðnadóttir,
kt. 100464-3069, verslunarkona, Vesturholti 6, Hafnarfirði.
6. Ísleifur Gíslason,
kt. 140846-3419, flugvirki, Básbryggju 3, Reykjavík.
7. Ása María Bjarnadóttir,
kt. 080164-5139, garðyrkjufræðingur, Tunguseli 5, Reykjavík.
8. Gunnar Jóhannes Briem,
kt. 020856-5489, tækjamaður, Hátúni 10b, Reykjavík.
9. Kristín Þorvaldsdóttir,
kt. 180742-2049, fyrrv. læknaritari, Arahólum 4, Reykjavík.
10. Bjarni H. Sverrisson,
kt. 080561-5719, stöðvarstjóri, Hraunbergi 21, Reykjavík.
11. Ingileif G. Ögmundsdóttir,
kt. 221147-7669, félagsliði, Æsufelli 2, Reykjavík.
12. Geir Grétar Pétursson,
kt. 010192-2189, málari, Bergþórugötu 16a, Reykjavík.
13. Sigurður Valgarður Bachmann,
kt. 190554-4229, leigubílstjóri, Frostafold 3, Reykjavík.
14. Hjördís Hannesdóttir,
kt. 121142-4499, leikskólakennari, Kríuhólum 2, Reykjavík.
15. Margrét Sveinbjörnsdóttir,
kt. 050147-7469, skólaliði, Álfaskeiði 102, Hafnarfirði.
16. Árni Svavarsson,
kt. 110553-5284, vélstjóri, Sæviðarsundi 25, Reykjavík.
17. Gyða Kolbrún Þrastardóttir,
kt. 241094-2949, sjúkraliðanemi og stuðningsfulltrúi á sambýli, Kirkjustétt 7, Reykjavík.
18. Jón Kr. Brynjarsson,
kt. 210852-4689, bifreiðastjóri, Fjóluási 28, Hafnarfirði.
19. Hrafnhildur Tyrfingsdóttir,
kt. 220444-7599, húsmóðir, Þverholti 26, Reykjavík.
20. María Alexandersdóttir,
kt. 080953-4459, matráður, Teigaseli 5, Reykjavík.
21. Sigríður Sæland Jónsdóttir,
kt. 250637-2929, húsmóðir, Þverholti 26, Reykjavík.
22. Pétur P. Johnson,
kt. 140246-8249, fyrrv. ritstjóri, Breiðuvík 18, Reykjavík.

P – listi Pírata:
1. Birgitta Jónsdóttir,
kt. 170467-3539, þingskáld, Sigtúni 59, Reykjavík.
2. Björn Leví Gunnarsson,
kt. 010676-6069, hugbúnaðarsérfræðingur, Ljósheimum 10, Reykjavík.
3. Halldóra Mogensen,
kt. 110779-4619, ferðahönnuður, Grettisgötu 70, Reykjavík.
4. Katla Hólm Þórhildardóttir,
kt. 180787-3219, kynjalegur heimspekingur, Víðimel 19, Reykjavík.
5. Snæbjörn Brynjarsson,
kt. 301184-2989, rithöfundur, Granaskjóli 11, Reykjavík.
6. Lilja Sif Þorsteinsdóttir,
kt. 160982-5359, sálfræðingur, Kyrkjebø, Noregi.
7. Kjartan Jónsson,
kt. 020560-3639, framkvæmdastjóri, Barmahlíð 32, Reykjavík.
8. Helena Stefánsdóttir,
kt. 160167-4759, kvikmyndaleikstýra og myndbandahöfundur, Fjölnisvegi 1, Reykjavík.
9. Salvör Kristjana Gissurardóttir,
kt. 260254-5619, háskólakennari, Garðsstöðum 52, Reykjavík.
10. Jón Þórisson,
kt. 120154-5599, arkitekt, Grenibyggð 27, Mosfellsbæ.
11. Helgi Jóhann Hauksson,
kt. 111256-2179, stjórnmálafræðingur, Sæviðarsundi 15, Reykjavík.
12. Svafar Helgason,
kt. 270483-5779, grafískur miðlari, Grettisgötu 20a, Reykjavík.
13. Hákon Már Oddsson,
kt. 011258-7279, kvikmyndagerðarmaður, Bakkastöðum 115, Reykjavík.
14. Steinn Eldjárn Sigurðarson,
kt. 140683-5159, forritari, Meðalholti 7, Reykjavík.
15. Seth Sharp,
kt. 190873-2939, tónlistarmaður, Laugavegi 28d, Reykjavík.
16. Árni Steingrímur Sigurðsson,
kt. 020871-4909, forritari, Skeiðarvogi 73, Reykjavík.
17. Solveig Lilja Óladóttir,
kt. 260462-4079, úttektar- og matskona, Dyngjuvegi 12, Reykjavík.
18. Lind Völundardóttir,
kt. 091055-5119, verkefnastjóri, Laufásvegi 45b, Reykjavík.
19. Birgir Steinarsson,
kt. 300483-4299, nemi í tölvunarstærðfræði, Rauðalæk 30, Reykjavík.
20. Brandur Karlsson,
kt. 020182-3779, framtíðarfræðingur, Grundarhúsum 8, Reykjavík.
21. María Hrönn Gunnarsdóttir,
kt. 190163-3189, lyfjafræðingur, Stýrimannastíg 15, Reykjavík.
22. Elsa Kristín Sigurðardóttir,
kt. 111082-5109, hjúkrunarfræðingur, Miðhúsum 21, Reykjavík.

R – listi Alþýðufylkingarinnar:
1. Vésteinn Valgarðsson,
kt. 121180-3169, stuðningsfulltrúi, Grundarstíg 5b, Reykjavík.
2. Sólveig Hauksdóttir,
kt. 250643-3309, hjúkrunarfræðingur, Grenimel 12, Reykjavík.
3. Gunnar Freyr Rúnarsson,
kt. 080965-5599, geðsjúkraliði, Álftamýri 56, Reykjavík.
4. Þóra Sverrisdóttir,
kt. 040767-5689, leikskólakennari, Grundarstíg 12, Reykjavík.
5. Tinna Þorvaldsdóttir Önnudóttir,
kt. 270185-2829, leikkona, Stangarholti 26, Reykjavík.
6. Sindri Freyr Steinsson,
kt. 260287-2739, tónlistarmaður, Hringbraut 105, Reykjavík.
7. Axel Þór Kolbeinsson,
kt. 011278-5159, öryrki, Háaleitisbraut 39, Reykjavík.
8. Héðinn Björnsson,
kt. 200681-4369, jarðeðlisfræðingur og framhaldsskólakennari, Kaupmannahöfn, Danmörku.
9. Sigríður Kristín Kristjánsdóttir,
kt. 010294-3639, nemi, Víðihlíð 3, Reykjavík.
10. Jón Karl Stefánsson,
kt. 311277-5379, forstöðumaður, Bólstaðarhlíð 42, Reykjavík.
11. Ásgeir Rúnar Helgason,
kt. 051157-3549, dósent í sálfræði, Svíþjóð.
12. Einar Andrésson,
kt. 180453-2969, fangavörður, Birkihvammi 17, Kópavogi.
13. Sóley Þorvaldsdóttir,
kt. 100487-3819, starfsmaður í eldhúsi, Leifsgötu 22, Reykjavík.
14. Kristleifur Þorsteinsson,
kt. 281188-2089, tölvunarfræðingur, Kópavogsbraut 90, Kópavogi.
15. Ólafur Tumi Sigurðarson,
kt. 280591-2549, háskólanemi, Hjálmholti 12, Reykjavík.
16. Elín Helgadóttir,
kt. 060661-2869, sjúkraliði, Kleppi starfsmannahúsi, Reykjavík.
17. Ingi Þórisson,
kt. 301090-2269, nemi, Tómasarhaga 46, Reykjavík.
18. Stefán Ingvar Vigfússon,
kt. 200593-2949, listamaður, Hamraborg 14, Kópavogi.
19. Lúther Maríuson,
kt. 240697-2389, afgreiðslumaður, Víkurbakka 12, Reykjavík.
20. Viktor Penalver,
kt. 240891-2049, öryrki og tónlistarmaður, Vatnsnesvegi 34, Reykjanesbæ.
21. Björg Kjartansdóttir,
kt. 060550-3959, sjúkraliði á geðdeild, Sóltúni 28, Reykjavík.
22. Örn Ólafsson,
kt. 040441-2719, eftirlaunamaður, Kaupmannahöfn, Danmörku.

S – listi Samfylkingarinnar – jafnaðarmannaflokks Íslands:
1. Sigríður Ingibjörg Ingadóttir,
kt. 290568-4989, alþingismaður, Vesturgötu 75, Reykjavík.
2. Helgi Hjörvar,
kt. 090667-4839, alþingismaður, Hólavallagötu 9, Reykjavík.
3. Jóhanna Vigdís Guðmundsdóttir,
kt. 180473-4169, framkvæmdastjóri, Laugateigi 23, Reykjavík.
4. Steinunn Ýr Einarsdóttir,
kt. 081182-5159, kennari, Dunhaga 15, Reykjavík.
5. Gunnar Alexander Ólafsson,
kt. 121269-4229, heilsuhagfræðingur, Hvassaleiti 11, Reykjavík.
6. Þórarinn Snorri Sigurgeirsson,
kt. 221187-2969, stjórnmálafræðingur, Kríuhólum 2, Reykjavík.
7. Ingibjörg Ósk Birgisdóttir,
kt. 130970-3899, skrifstofumaður og í stjórn VR, Ásvallagötu 1, Reykjavík.
8. Ásgeir Runólfsson,
kt. 021083-4109, ráðgjafi, Meistaravöllum 5, Reykjavík.
9. Kristín Erna Arnardóttir,
kt. 301060-6379, framkvæmdastjóri AUS, Hvammsgerði 4, Reykjavík.
10. Alexander Harðarson,
kt. 051085-2139, nemi í tómstundafræðum, Andrésbrunni 8, Reykjavík.
11. Arnar Guðmundsson,
kt. 011065-3649, verkefnastjóri, Einarsnesi 26, Reykjavík.
12. Eva Dögg Guðmundsdóttir,
kt. 060382-5819, master í menningar- og innflytjendafræðum, Stóragerði 20, Reykjavík.
13. Luciano Domingues Dutra,
kt. 061173-2699, löggiltur skjalaþýðandi, Þórsgötu 20, Reykjavík.
14. Halla Gunnarsdóttir,
kt. 080791-2679, lyfjafræðinemi, Grenimel 47, Reykjavík.
15. Ágúst Guðmundsson,
kt. 290647-4529, kvikmyndagerðarmaður, Grettisgötu 29, Reykjavík.
16. Lilja M. Jónsdóttir,
kt. 250150-2029, lektor, Lönguhlíð 11, Reykjavík.
17. Viktor Stefánsson,
kt. 220891-2249, flugþjónn, Túngötu 51, Reykjavík.
18. Gerður Aagot Árnadóttir,
kt. 070664-4109, heimilislæknir, Brautarlandi 15, Reykjavík.
19. Helgi Skúli Kjartansson,
kt. 010249-3849, sagnfræðingur, Aflagranda 6, Reykjavík.
20. Lára Björnsdóttir,
kt. 251043-3889, fyrrv. félagsmálastjóri, Hestavaði 7, Reykjavík.
21. Ellert B. Schram,
kt. 101039-3749, fyrrv. alþingismaður, Sörlaskjóli 1, Reykjavík.
22. Jóhanna Sigurðardóttir,
kt. 041042-4869, fyrrv. forsætisráðherra, Hjarðarhaga 17, Reykjavík.

T – listi Dögunar – stjórnmálasamtaka um réttlæti, sanngirni og lýðræði:
1. Hólmsteinn A. Brekkan,
kt. 181162-5899, framkvæmdastjóri Samtaka leigjenda á Íslandi, Skarphéðinsgötu 20, Reykjavík.
2. Ásta Dís Guðjónsdóttir,
kt. 040166-5489, formaður Sjálfsbjargar á höfuðborgarsvæðinu, Eyjabakka 18, Reykjavík.
3. Pálmi Einarsson,
kt. 051169-5229, iðnhönnuður, Geislalind 5, Kópavogi.
4. Gunnar Skúli Ármannsson,
kt. 050458-3779, læknir, Karlskrona, Svíþjóð.
5. Sigrún Viðarsdóttir,
kt. 130560-2619, leikari, Dalalandi 1, Reykjavík.
6. Einar Bragi Jónsson,
kt. 110577-5409, félagsfræðingur, Njálsgötu 59, Reykjavík.
7. Axel Pétur Axelsson,
kt. 170363-2139, samfélagshönnuður, Uddeholm, Svíþjóð.
8. Erla Bolladóttir,
kt. 190755-5689, ráðgjafi, Hjálmholti 6, Reykjavík.
9. Guðrún Lilja Guðmundsdóttir,
kt. 130862-4039, viðskiptafræðingur, Breiðuvík 4, Reykjavík.
10. Björgvin E. Vídalín Arngrímsson,
kt. 300947-4259, kafari, Stararima 55, Reykjavík.
11. Albert Snorrason,
kt. 061262-7259, þjónustufulltrúi, Akurhvarfi 1, Kópavogi.
12. Baldvin Viggósson,
kt. 130962-2119, lögregluvarðstjóri, Sandavaði 11, Reykjavík.
13. Júlíus Guðmundsson,
kt. 260556-2589, iðnaðarmaður, Kirkjustétt 13, Reykjavík.
14. Arnheiður Tryggvadóttir,
kt. 140261-4759, húsmóðir og kennari, Hátúni 4, Reykjavík.
15. Kristinn Þór Schram Reed,
kt. 080891-4079, tónlistarmaður, Laufengi 8, Reykjavík.
16. Oddný Anna Björnsdóttir,
kt. 160474-2979, ráðgjafi, Geislalind 5, Kópavogi.
17. Kristín Snorradóttir,
kt. 120269-6079, þroskaþjálfi, Sandavaði 11, Reykjavík.
18. Magðalena S. Kristinsdóttir,
kt. 290965-3499, sjúkraliði, Brávallagötu 46, Reykjavík.
19. Guðfinna Inga Sverrisdóttir,
kt. 290662-2739, myndlistakona, Víðimel 76, Reykjavík.
20. Sigrún Jóna Sigurðardóttir,
kt. 040144-4399, eldri borgari, Æsufelli 2, Reykjavík.
21. Vilhjálmur Árnason,
kt. 160468-4249, skipstjóri, Kambsvegi 15, Reykjavík.
22. Pétur Emilsson,
kt. 180647-2289, kennari, Naustabryggju 41, Reykjavík.

V – listi Vinstrihreyfingarinnar – græns framboðs:
1. Katrín Jakobsdóttir,
kt. 010276-3149, alþingismaður, Dunhaga 17, Reykjavík.
2. Steinunn Þóra Árnadóttir,
kt. 180977-3849, alþingismaður, Eskihlíð 10a, Reykjavík.
3. Andrés Ingi Jónsson,
kt. 160879-3519, alþjóðastjórnmálafræðingur, Hjarðarhaga 54, Reykjavík.
4. Iðunn Garðarsdóttir,
kt. 131089-2019, laganemi, Reynimel 82, Reykjavík.
5. Orri Páll Jóhannsson,
kt. 190578-3999, þjóðgarðsvörður, Skriðuvöllum 15, Kirkjubæjarklaustri.
6. Álfheiður Ingadóttir,
kt. 010551-4719, ritstjóri, Fjólugötu 7, Reykjavík.
7. Þorsteinn V. Einarsson,
kt. 020485-3379, deildarstjóri í frístundamiðstöð, Háagerði 23, Reykjavík.
8. Gyða Dröfn Hjaltadóttir,
kt. 070891-2399, háskólanemi, Sæmundargötu 20, Reykjavík.
9. Ragnar Kjartansson,
kt. 030276-3539, listamaður, Tjarnargötu 16, Reykjavík.
10. Guðrún Ágústsdóttir,
kt. 010147-3959, formaður öldungaráðs Reykjavíkurborgar, Mávahlíð 30, Reykjavík.
11. Ragnar Karl Jóhannsson,
kt. 140682-5009, uppeldis- og menntunarfræðingur, Jöklafold 1, Reykjavík.
12. Jovana Pavlovic,
kt. 140493-3769, nemi í HÍ, Hrauntungu 10, Hafnarfirði.
13. Atli Sigþórsson,
kt. 200683-3669, tónlistarmaður, Álftamýri 14, Reykjavík.
14. Sigríður Stefánsdóttir,
kt. 180451-2189, réttarfélagsfræðingur, Skólavörðustíg 16a, Reykjavík.
15. Ásgrímur Angantýsson,
kt. 030872-5849, lektor, Bergþórugötu 59, Reykjavík.
16. Brynhildur Björnsdóttir,
kt. 270470-5139, leikstjóri, Drápuhlíð 28, Reykjavík.
17. Meisam Rafiei,
kt. 210386-3869, taekwondo-þjálfari, Hagamel 34, Reykjavík.
18. Auður Alfífa Ketilsdóttir,
kt. 220580-4319, fjallaleiðsögumaður, Njálsgötu 25, Reykjavík.
19. Sigríður Thorlacius,
kt. 211182-3429, söngkona, Þórsgötu 8b, Reykjavík.
20. Erling Ólafsson,
kt. 030347-2939, kennari, Álfheimum 32, Reykjavík.
21. Birna Þórðardóttir,
kt. 260249-4529, ferðaskipuleggjandi, Óðinsgötu 11, Reykjavík.
22. Sigríður Kristinsdóttir,
kt. 130743-4719, sjúkraliði, Skúlagötu 40b, Reykjavík.


Tengdar fréttir



Athugið. Allar athugasemdir eru á ábyrgð þeirra er þær rita. Vísir hvetur lesendur til að halda sig við málefnalega umræðu. Einnig áskilur Vísir sér rétt til að fjarlægja ærumeiðandi eða ósæmilegar athugasemdir og ummæli þeirra sem tjá sig ekki undir eigin nafni.

Fleiri fréttir

Sjá meira


Velkomin á Vísi. Þessi vefur notar vafrakökur. Sjá nánar.