Innlent

Röskva kynnir framboðslista sína

Tryggvi Páll Tryggvason skrifar
Framboðslistar Röskvu til Stúdentaráðs 2016-2017
Framboðslistar Röskvu til Stúdentaráðs 2016-2017

Framboðslistar Röskvu, samtaka félagshyggjufólks við Háskóla Íslands, vegna kosninga til Stúdendaráðs Háskóla Íslands, hafa verið kynntir. Kosningar til Stúdentaráðs fara fram þann 3. og 4. febrúar næstkomandi.

Í tilkynningu frá Röskvu segir að stefna samtakanna sé í grunninn að tryggja jafnan rétt allra til að stunda eflandi nám við Háskóla Íslands óháð kyni, kynhneigð, kynvitund, kynþætti, trú eða efnahagslegri stöðu. Jafnframt muni Röskva leggja sig fram við að berjast fyrir umhverfis- og jafnréttismálum.

Framboðslistar Röskvu eru eftirfarandi:

Verkfræði- og Náttúruvísindasvið

1.sæti - Elínóra Guðmundsdóttir – Ferðamálafræði
2.sæti- Málfríður Guðný Kolbeinsdóttir – Iðnaðarverkfræði og sálfræði
3.sæti- Pétur Helgi Einarsson – Hugbúnaðarverkfræði
4.sæti- Olgeir Guðbergur Valdimarsson- Umhverfis- og byggingaverkfræði
5.sæti- Magnús Ólafsson, Hugbúnaðarverkfræði

Menntavísindasvið
1.sæti - Brynja Helgadóttir- Tómstunda og félagsmálafræði
2.sæti – Ásthildur Guðmundsdóttir – Tómstunda og félagsmálafræði
3.sæti – Eggert Thorberg Kjartansson – Uppeldis- og menntunarfræði
4.sæti – Sólrún Ösp Jóhannsdóttir – Grunnskólakennarafræði
5.sæti – Venný Hönnudóttir – Þroskaþjálfafræði

Félagsvísindasvið
1.sæti- Ragnar Auðun Árnason – Stjórnmálafræði
2.sæti- Nanna Hermannsdóttir – Hagfræði
3.sæti – Stefán Örn Gíslason – Mannfræði
4.sæti –Karítas Rán Garðarsdóttir – Lögfræði
5.sæti- Branddís Ásrún Eggertsdóttir –Stjórnmálafræði
6.sæti- Páll Frímann Árnason – Viðskiptafræði
7.sæti- Ívar Vincent Smárason – Stjórnmálafræði

Heilbrigðisvísindasvið
1.sæti – Ragna Sigurðardóttir – Læknisfræði
2.sæti – Elísabet Brynjarsdóttir – Hjúkrunarfræði
3.sæti - Elín Björnsdóttir – Hjúkrunarfræði
4.sæti –Ási Þórðarson – Sálfræði
5.sæti- Eiríkur Henn – Sjúkraþjálfun

Hugvísindasvið
1.sæti – Eydís Blöndal – Heimspeki 
2.sæti – Ingvar Þór Björnsson – Heimspeki og sagnfræði
3.sæti – Alma Ágústsdóttir – Enska
4.sæti –Ari Guðni Hauksson – Sagnfræði
5.sæti – Zahra Meshab – Íslenska sem annað tungumál og enska



Fleiri fréttir

Sjá meira